Nafn

Netfang

Erindi

Skilaboð

Starfsfólk

Nafn Starfsheiti Netfang
Bergsteinn Einarsson Forstjóri bergsteinn@set.is
Örn Einarsson Framkvæmdastjóri Sölu- og tæknisviðs orn@set.is
Reynir Guðmundsson Fjármálastjóri reynir@set.is
Brynjar Bergsteinsson Framleiðslu- og vörustjóri brynjar@set.is
Grétar Halldórsson Sölu- og tækniráðgjafi gretar@set.is
Einar Sverrisson Sölufulltrúi einar@set.is
Louise Harrison Sölustjóri á útflutningssviði louise@set.is
Valdimar Hjaltason Verkefnastjóri tækni- og gæðamál | Véla-og Orkutæknifræðingur B.Sc valdimar@set.is
Benedikt Rafnsson Gæðastjóri | Véla-og Orkutæknifræðingur B.Sc benedikt@set.is
Róbert Karel Guðnason Vinnslustjóri karel@set.is
Steindór Guðmundsson Vinnslustjóri steindor@set.is
Þorsteinn Pétur Hlífarsson Afgreiðslustjóri thorsteinn@set.is
Elías Örn Einarsson Þjónustu- og öryggisstjóri elias@set.is
Jóhannes Sigurðsson Umsjónarmaður rekstrarvöru johannes@set.is
Jóhann Valdimarsson Véltæknistjóri johann@set.is
Elvar Már Ölversson Viðhaldsstjóri elvar@set.is
Guðmundur Óskarsson Umsjónarmaður fasteigna gudmundur@set.is
Andrés G. Ólafsson Þjónustumaður andres@set.is
Elín María Halldórsdóttir Útgáfu- og markaðsmál elin@set.is 

Fréttir og tilkynningar
Sölupantanir

Sölupantanir má senda á veffangið sala@set.is

Opnunartímar
Mán - fim 8:00-17:00
Fös 8:00-15:00
Set ehf.
  • Eyravegur 41, 800 Selfoss
  • 480 2700
  • 482 2099
  • set@set.is
GermanEnglish